Author: 1***7
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Love this product, work really good
Price: 76.000₫
Original Price: 101.000₫
| Scent Type | Floral |
| Type | Foot Cream |
| Benefits | Alcohol-Free |
| Effect | Moisturizing |
| Chiều dài | 4.1 cm |
| Chiều rộng | 4.1 cm |
| Chiều cao | 7.9 cm |
| Trọng lượng tịnh | 30 g |
| SKU | sb260325142562213527247 |
Brand Name: SlowSunday
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/SlowSunday-sc-0145821509.html
About: Các mặt hàng thiết yếu được chọn lọc và cao cấp được làm từ các loại vải bền vững và cấp thực phẩm, tập trung vào chất lượng.
Quality: 1165526 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: 1***7
Date:
Review: Love this product, work really good
Author: a***8
Date:
Review: واو جميل جداً
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm